HomePresyo

Isang beses lang magbayad, o hayaan kaming magpatakbo.

Isang bayad lang ang Starter at Growth, at buong-buo ninyong pag-aari ang site. Walang downpayment ang Full Service: kami ang gagawa at magpapatakbo ng site sa buwanang bayad.

Magsimula rito

Starter

$499
Isang bayad

O 3 buwanang hulog na $175

Sa inyo ang website. Walang subscription, walang buwanang bayad.

  • Custom na website na ginawa para sa inyong negosyo
  • Ang inyong oras at menu o serbisyo online
  • Ang “Kumuha ng direksyon” ay diretso sa inyong pinto
  • Gumagana sa kahit anong phone o screen
  • Naka-set up para lumabas sa Google search sa inyong lugar
  • Kasama ang 1 taon ng hosting at domain, pagkatapos ay $99 kada taon
  • Live sa loob ng 7 araw
Piliin ang Starter

Growth

$799
Isang bayad

Starter at ang inyong presensya sa Google

Nahahanap kayo ng mga customer, at nakikita nila kung bakit sulit pumunta.

  • Lahat ng nasa Starter
  • Ang pinakamagaganda ninyong review sa Google, tampok sa site
  • Google Business Profile na updated at kumpleto
  • Photo gallery na nagpapakita kung sino kayo
  • Mga larawang pinili mula sa kasalukuyan ninyong Google photos
  • 2 round ng revision
  • 90 araw ng priority support pagkatapos ng launch
Piliin ang Growth

Full Service

$149
Kada buwan

$0 downpayment · minimum na 12 buwan

Kami ang gagawa at magpapatakbo ng site. Kayo, sa inyong negosyo.

  • Lahat ng nasa Growth, ginawa nang walang downpayment
  • Sakop ang Site Care bawat taon, walang bayarin sa renewal
  • 8 social post kada buwan, isinulat at naka-iskedyul
  • Binabantayan linggo-linggo ang mga bagong review sa Google
  • Buwanang ulat: bisita, tawag, direksyon
  • Bagong mga larawan kada quarter
  • Isang numero lang ang tatawagan
Piliin ang Full Service
Site Care: $99 kada taon, mula sa ikalawang taon Renewal ng hosting at domain. Mananatiling live ang site ninyo, at mananatiling sa inyo ang domain.

Ikumpara

Bawat plan, linya por linya.

Kasama sa bawat plan ang lahat ng nasa naunang plan.

Feature Starter$499, isang bayad Growth$799, isang bayad Full Service$149 kada buwan
Ang inyong website
Custom na website na ginawa para sa inyong negosyoKasamaKasamaKasama
Oras at menu o serbisyo onlineKasamaKasamaKasama
Ang “Kumuha ng direksyon” ay papunta sa inyong pintoKasamaKasamaKasama
Gumagana sa kahit anong phone o screenKasamaKasamaKasama
Naka-set up para sa Google search sa inyong lugarKasamaKasamaKasama
Live sa loob ng 7 arawKasamaKasamaKasama
Hosting at domain
Downpayment$499, o 3 × $175$799$0
Unang taon ng hosting at domainKasamaKasamaKasama
Site Care mula sa ikalawang taon$99 kada taon$99 kada taonKasama
Para mapili kayo
Ang pinakamagaganda ninyong review sa Google, nasa siteHindi kasamaKasamaKasama
Google Business Profile na updated at kumpletoHindi kasamaKasamaKasama
Photo gallery na nagpapakita kung sino kayoHindi kasamaKasamaKasama
Mga larawang pinili mula sa inyong Google photosHindi kasamaKasamaKasama
90 araw ng priority support pagkatapos ng launchHindi kasamaKasamaKasama
Kada buwan
8 social post, isinulat at naka-iskedyulHindi kasamaHindi kasamaKasama
Binabantayan linggo-linggo ang mga bagong review sa GoogleHindi kasamaHindi kasamaKasama
Ulat: bisita, tawag, direksyonHindi kasamaHindi kasamaKasama
Bagong mga larawan kada quarterHindi kasamaHindi kasamaKasama
Isang numero lang ang tatawaganHindi kasamaHindi kasamaKasama

Mga tanong

Ang tinatanong ng mga tao bago magbayad.

May buwanang bayad ba?

Wala para sa Starter o Growth. Parehong isang bayad lang, kasama ang unang taon ng hosting at inyong domain. Mula sa ikalawang taon, $99 kada taon ang Site Care.

Ang Full Service ay $149 kada buwan, walang downpayment, at minimum na 12 buwan. Sakop nito ang Site Care bawat taon.

Puwede ko bang hulugan ang bayad?

Oo. Puwedeng bayaran ang Starter sa 3 buwanang hulog na $175. Walang downpayment ang Full Service: kasama na ang paggawa ng site sa $149 kada buwan, na may minimum na 12 buwan.

Ano ang Site Care?

Renewal ng hosting at domain, mula sa ikalawang taon. Pinapanatiling live ang site at sa inyo ang domain, sa halagang $99 kada taon.

Kanino ang website?

Kayo. Sa handoff, makukuha ninyo ang sarili ninyong kopya ng site, at mananatiling sa inyo ang domain.

Aling plan ang dapat kong piliin?

Starter kung ang pangunahing kailangan ninyo ay mahanap kayo: oras, menu o serbisyo, direksyon at call button.

Growth kung kailangan ding ayusin ang inyong Google listing: hindi verified na oras, kaunting sariling larawan, magagandang review na wala pa sa site.

Full Service kung mas gusto ninyong kami ang mag-asikaso ng inyong post, review at larawan kada buwan.

Hindi sigurado? Ang plan finder ay may apat na tanong lang. O tawagan kami, at sasabihin namin kung Starter lang ang kailangan ninyo.

Gaano katagal?

7 araw mula nang matanggap namin ang inyong content. Makikita ninyo ang live preview sa ika-3 araw, at aaprubahan ninyo ito bago namin i-publish. Paano ito gumagana.

Makipag-ugnayan

Kausapin ang mismong gagawa ng site ninyo.

Tawagan o i-email kami. Ikuwento ang inyong negosyo at sasabihin namin kung aling plan ang bagay, pati kung Starter lang ang kailangan ninyo.